Tìm kiếm
| Loại tin | |
| Loai nhà đất | |
| Tỉnh/Thành | |
| Quận/Huyện | |
| Hướng | |
| Diện tích | |
| Mức giá | |
|
Tìm Kiếm
|
Cần bán bất động sản trên toàn quốc
64 m2
9,9 tỷ
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
-
05/01/2025
32 m2
3,4 tỷ
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
-
05/01/2025
435 m2
8,8 tỷ
Thành phố Phủ Lý, Hà Nam
-
05/01/2025
90 m2
50 triệu / m2
Quận Long Biên, Hà Nội
-
05/01/2025
290 m2
135 tỷ
Quận Tây Hồ, Hà Nội
-
05/01/2025
64 m2
7,6 tỷ
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
-
05/01/2025
93 m2
850 triệu
Quận 7, Hồ Chí Minh
-
05/01/2025
118 m2
710 triệu
Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
-
05/01/2025
2.177 m2
2,6 tỷ
Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai
-
05/01/2025
94 m2
50 triệu / m2
Quận Long Biên, Hà Nội
-
05/01/2025
54 m2
3,1 tỷ
Quận 9, Hồ Chí Minh
-
05/01/2025
61 m2
8,3 tỷ
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
-
05/01/2025

Hỗ trợ đăng tin: 0867.047.555 | 0236.28.28.147 | Email: nhadatviet247.net@gmail.com | Skype: